1.32 ″ Cikakken Launi Zagaye AMOLED tare da Touch / Wearable Smartwatch
Bayanin Samfura
1.32 inch OLED AMOLED Nuni Nuni 466×466 allon zagaye ne wanda ke amfani da fasahar Active Matrix Organic Light Emitting Diode (AMOLED). Tare da diagonal tsawon 1.32inches da ƙudurin 466 × 466 pixels, wannan nuni yana ba da ƙwarewar gani mai haske da haske. Ƙungiyar nuni ta ƙunshi tsarin RGB na gaske, yana samar da launuka miliyan 16.7 tare da zurfin launi.
AMOLED mai girman inch 1.32 ya sami shahara sosai a fagen wayo. Ya zama zaɓin da aka fi so ba kawai don na'urori masu wayo ba har ma da wasu na'urorin lantarki masu ɗaukuwa daban-daban. Wannan bambance-bambancen allo na AMOLED na musamman, tare da girman 1.32-inch, ya kafa kansa a matsayin zaɓi-zuwa kasuwa, gano aikace-aikacen da yawa da karbuwa a cikin yankin smartwatches da sauran na'urorin lantarki masu ɗaukuwa iri ɗaya.
Girman Diagonal | 1.32 inci OLED |
Nau'in panel | AMOLED, OLED allon |
Interface | QSPI/MIPI |
Ƙaddamarwa | 466 (H) x 466 (V) Dige |
Yanki Mai Aiki | 33.55*33.55mm |
Girman Ƙimar (Panel) | 39.6*39.6*2.56mm |
Hanyar kallo | KYAUTA |
Driver IC | Saukewa: ICNA5300 |
Yanayin ajiya | -30°C ~ +80°C |
Yanayin aiki | -20°C ~ +70°C |
AMOLED yana aiki azaman fasaha mai mahimmanci na nuni a cikin daular na'urorin lantarki, musamman a cikin yanki na wayayyun wearables kamar wandon wuyan hannu na wasanni. Gine-ginen allo na AMOLED yana rataye akan ƙananan mahaɗan kwayoyin halitta waɗanda ke haskakawa a ƙarƙashin tasirin wutar lantarki. Waɗannan pixels masu haske da kansu suna ba da nunin AMOLED tare da ƙoshin ƙoshin ƙoshin gaske, manyan abubuwan gani da baƙar fata, yana haifar da shaharar su a tsakanin masu amfani da ƙarshe.
Amfanin OLED:
- Bakin ciki (babu buƙatar hasken baya)
- Hasken Uniform
- Faɗin zafin jiki na aiki (na'urori masu ƙarfi tare da kaddarorin lantarki-na gani waɗanda ba su da ƙarancin zafin jiki)
- Mafi dacewa don bidiyo tare da saurin sauyawa sau (μs)
- Babban bambanci (> 2000: 1)
- Faɗin kusurwar kallo (180°) ba tare da jujjuya launin toka ba
- Rashin wutar lantarki
- Keɓaɓɓen ƙira da goyan bayan fasaha na awoyi 24x7